pizza hut wallpapers
คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
ตำแหน่ง
e-mail
โทรศัพท์
 
ผู้บริหารคณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
  ดร.ศักดา ขจรบุญ คณบดี
8870
  ดร.อุไรรัตน์ อดิเทพสถิต รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิเทศสัมพันธ์
8865
  ดร.อภิวัฒน์ อายุสุข รองคณบดีฝ่ายวิจัยและประกันคุณภาพ
8871
  ดร.วัฒนา นนทชิต รองคณบดีฝ่ายยุทธศาสตร์และพันธกิจเพื่อสังคม
8872
  อาจารย์นงค์รัตน์ แสนสมพร รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและสื่อสารองค์กร
8871
หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการธุรกิจการท่องเที่ยว
  ดร.ณัฐมน ราชรักษ์ ประธานหลักสูตร
8969
  ดร.วิชชุตา มาชู อาจารย์
8965
  ดร.ชูศักดิ์ ชูศรี อาจารย์
8973
  ดร.ปิ่นฤทัย คงทอง อาจารย์
8973
  ดร.วิรัตน์ ทองแก้ว อาจารย์
8967
  อาจารย์ปทิดา โมราศิลป์ อาจารย์
2043
หลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการรัฐกิจ
  ดร.ศิริพร เพ็งจันทร์ ประธานหลักสูตร
-
  ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนภณ ภู่มาลา อาจารย์
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิติ มณีกาญจน์ อาจารย์
2019
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎา พรรณราย อาจารย์
2037
  ดร. กรวิทย์ เกาะกลาง อาจารย์
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประทุมทิพย์ ทองเจริญ อาจารย์
2021
  ดร.ศักดา ขจรบุญ อาจารย์
2021
  ดร.ศิริพร เพ็งจันทร์ อาจารย์
-
  อาจารย์รุ้งทิพย์ แซ่แง่ อาจารย์
-
  ดร.รัชพล อ่ำสุข อาจารย์
-
  อาจารย์อุบลวรรณ บุญแก้ว อาจารย์
-
หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ
  ดร.อารีรัตน์ ทศดี ประธานหลักสูตร
2023
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิจิตต์ เชิงทอง อาจารย์
2041
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีระศักดิ์ คงฤทธิ์ อาจารย์
2042
  ดร.อภิวัฒน์ อายุสุข อาจารย์
-
  ดร.รพี พงษ์พานิช อาจารย์
2023
หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาพัฒนาธุรกิจ
  อาจารย์จิรยุทธ์ จันทนพันธ์ ประธานหลักสูตร
2036
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรวินท์ เขมะพันธุ์มนัส อาจารย์
-
  ดร.สิริภัทร์ โชติช่วง อาจารย์
8966
  ดร.ชมพูนุท ด้วงจันทร์ อาจารย์
-
  ดร.ระพีพันธ์ เผ่าชู อาจารย์
-
  อาจารย์นงค์รัตน์ แสนสมพร อาจารย์
8963
  อาจารย์มนสิกาญจน์ เกื้อประจง อาจารย์
-
  อาจารย์สุรินทร์ ชุมแก้ว อาจารย์
-
  อาจารย์ปิยาภรณ์ ปิยะวาณิชเสถียร อาจารย์ (ลาศึกษาต่อ)
-
หลักสูตรบัญชีบัณฑิต
  ดร.บุญฑริกา ใจกระจ่าง ประธานหลักสูตร
2035
  อาจารย์สมนึก เลิศแก้ว อาจารย์
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาวดี สุทธิรักษ์ อาจารย์
-
  อาจารย์ดวงใจ ตันติวัตรกุล อาจารย์
-
  MISS Xiaoque Chen อาจารย์
-
หลักสูตรภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ
  อาจารย์ปิยนุช แก้วกสิ ประธานหลักสูตร
2026
  รองศาสตราจารย์สุชาดา ทิพย์มนตรี อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชฎาภรณ์ จันทร์อุดม อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2033
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ณปภัช ทองวิจิตร อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ) ลาศึกษา
2026
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อัสมา ทรรศนะมีลาภ อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
8961
  ดร.อุไรรัตน์ อดิเทพสถิต อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2039
  ดร.ธีรพร เจริญศักดิ์ อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
-
  ดร.ขรรค์ชัย วงษ์ชนะ อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
8968
  อาจารย์ชวาลิน เพ่งบุญ อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2026
  อาจารย์ก่อพงศ์ เกตุแก้ว อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2026
  อาจารย์รภัสศักย์ เหตุทอง อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2027
  อาจารย์สลิลลา หิรัญสาลี สังข์ทอง อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
2026
  อาจารย์ราชาวดี ใสสะอาด อาจารย์ (ภาษาอังกฤษ)
-
หลักสูตรภาษาจีนเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ( นานาชาติ )
  อาจารย์มนาภรณ์ บ้านเพิง ประธานหลักสูตร
2026
  ดร.พิชัย แก้วบุตร อาจารย์ (ภาษาจีน)
-
  ดร.ปรัสรา นิตย์โชติ อาจารย์ (ภาษาจีน)
-
  อาจารย์เยาวลักษณ์ วิสุทธิ์สิริ อาจารย์ (ภาษาจีน)
-
  อาจารย์ปวีนันทร์ ทิพย์รอด อาจารย์ (ภาษาจีน)
-
  อาจารย์อธิปัตย์ นิตย์นรา อาจารย์ (ภาษาจีน) ลาศึกษาต่อ
2026
หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นนทิภัค เพียรโรจน์ ประธานหลักสูตร
8960
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษราภรณ์ สุตตาพงค์ อาจารย์
8968
  ดร.ฬุลิยา ธีระธัญศิริกุล อาจารย์
8964
  ดร.กฤศกร จิรภานุเมศ อาจารย์
-
กลุ่มวิชาศึกษาทั่วไป และ ชาวต่างประเทศ
  อาจารย์คงศักดิ์ จะวะนะ อาจารย์ ( พลศึกษา )
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพวรรณ เมืองแก้ว อาจารย์ (ภาษาไทย)
2018
  อาจารย์มาริสา สำลี อาจารย์ (ภาษาไทย)
-
  MR.TUNA GIRGIN อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
  MISS JOYCE GRACE DINSAG TERO อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
  MR. MARVIN CALUMBIRAN ROTULA อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
  MR.ROBERT EDWARD SCHUMACHER อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
  MR.EDELMIRO DOMINGO JR อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
  MISS IVONNE FRIETCHE PANJAITAN อาจารย์ (ชาวต่างประเทศ)
-
เจ้าหน้าที่
  นางปราณี สุวรรณนิตย์ หัวหน้าสำนักงานบริหารคณะ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาการจัดการ
8874
  นายเอกชัย แทนสุวรรณ นักวิชาการอุดมศึกษา
8866
  นางสาวจารุวรรณ จันทวงศ์ นักวิชาการอุดมศึกษา
8700
  นางสาวนวรัตน เต่งศิริธรรม นักวิชาการอุดมศึกษา
8877
  นางสาวชณัญทิตา สุทธิรักษ์ นักวิชาการศึกษา
8963
  นางจิรัฐฐา แจกจันทร์ นักวิชาการศึกษา
8866
  นางสาวณัฐวรา เต็มยอด นักวิชาการเงินและบัญชี
8875
  นางสาวจินตนา มีนา นักวิชาการเงินและบัญชี
8875
  นางสาวสุธิดา เภรีภาส นักวิชาการพัสดุ
8866
  นายบริชัย รักษาชุม นักวิชาการอุดมศึกษา
8878
  นายธนาชัย พรหมแก้ว นักวิชาการศึกษา
077-278822 ภายใน 8822
  นางสาววัลลภา ภู่วานิชย์ ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
8879