![Student studying artefacts in museum](images/symbol/banner.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์ ม.อ. วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี
ประชุมหารือแนวทางขับเคลื่อน การบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ และปาล์มน้ำมันอย่างยั่งยืน( 2 พฤษภาคม พ.ศ.2567)
2 พฤษภาคม 2567 รองศาสตราจารย์สุชาดา ทิพย์มนตรี รองอธิการบดีวิทยาเขตสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากรงานโครงสร้างกายกาพและวิศวกรรม ร่วมต้อนรับ คุณอภินันท์ ศรีสมานุวัตร กรรมการส่งเสริมกิจการมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์คำรณ พิทักษ์ ผู้อำนวยการอุทยานวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ และคณะ ในการลงพื้นที่ประชุมหารือแนวทางการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ และปาล์มน้ำมันอย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุมขุนทะเล ชั้น 2 อาคารสำนักงานวิทยาเขตสุราษฎร์ธานี
![](/surat/UserFiles/1(6).png)
![](/surat/UserFiles/2(42).jpg)
![](/surat/UserFiles/3(35).jpg)
![](/surat/UserFiles/4(30).jpg)
![](/surat/UserFiles/5(21).jpg)
![](/surat/UserFiles/S__170737688_0.jpg)
![](/surat/UserFiles/S__170737701_0.jpg)
![](/surat/UserFiles/S__170737713_0.jpg)
![](/surat/UserFiles/S__170737681_0.jpg)
![](/surat/UserFiles/S__170737671_0.jpg)